โปรแกรมถ่ายทอดสด วันที่ 21 ก.ค. 2561


โตโยต้า ไทยลีก
17:45 นครราชสีมา มาสด้า พบ ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด พบ ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด
19:00 การท่าเรือ เอฟซี พบ โปลิศ เทโร เอฟซี
19:00 บางกอกกล๊าส พบ เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
20:00 อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด พบ สุโขทัย เอฟซี

อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนส์ คัพ
21:00 บาเยิร์น มิวนิค พบ เปแอสเช
03:05 ลิเวอร์พูล พบ ดอร์ทมุนด์

ซีรีส์ บี บราซิล
02:30 โคริติบา พบ เซา เบนโต้
05:00 โบอา พบ ปอนเต เปรตา

ลีกาวัน โรมาเนีย
22:00 เฮอร์มานน์สตัตท์ พบ เซปซี่
01:00 อาสตร้า พบ สเตอัว บูคาเรสต์

กระชับมิตร
22:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ พบ ควีนส์ปาร์ค
22:30 กาลาตาซาราย พบ บาเลนเซีย
23:00 เซบีย่า พบ เบนฟิก้า
00:00 มาร์กเซย พบ บียาร์เรอัล
01:00 เฟเนร์บาห์เช่ พบ เฟเยนูร์ด
01:15 อินเตอร์ มิลาน พบ เซนิต
02:00 โอลิมปิก ลียง พบ ฟูแล่ม

พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
22:30 ลูโดโกเร็ตส์ พบ เอตาร์
00:45 โบเตฟ พบ เลฟสกี้ โซเฟีย

เมเจอร์ลีก ซอคเก้อร์ สหรัฐ
02:30 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด พบ ดีซี ยูไนเต็ด
03:00 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส พบ แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส์
06:00 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน พบ แอลเอ กาแล็กซี่
06:00 ชิคาโก ไฟร์ พบ โตรอนโต้ เอฟซี
06:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ พบ นิวอิงแลนด์
06:30 โคลัมบัส ครูว์ พบ ออร์แลนโด ซิตี้
08:00 ฮุสตัน ไดนาโม พบ เอฟซี ดัลลาส
09:00 รีล ซอลต์ เลค พบ โคโลราโด ราปิดส์
10:00 พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส พบ มอนทรีออล อิมแพ็ค

มวยไทย
12:15 ศึกจ้าวมวยไทย พบ ศึกจ้าวมวยไทย
14:00 ศึกมวยไทยไฟต์เตอร์ พบ ศึกมวยไทยไฟต์เตอร์
16:00 ศึกมวยไทยลุมพินี ทีเคโอ พบ ศึกมวยไทยลุมพินี ทีเคโอ
18:25 ศึกเกียรติเพชรซูเปอร์ไฟต์ พบ ศึกเกียรติเพชรซูเปอร์ไฟต์
22:00 ศึกสังเวียนเดือด ONE Championship พบ ศึกสังเวียนเดือด ONE Championship
23:25 ศึกลุมพินีเกริกไกร พบ ศึกลุมพินีเกริกไกร

เอ็ม-150 แชมเปี้ยนชิพ
18:00 เกษตรศาสตร์ เอฟซี พบ ไทยฮอนด้า
19:00 ลำปาง เอฟซี พบ ตราด เอฟซี
20:00 อาร์มี่ ยูไนเต็ด พบ อุดรธานี เอฟซี

ซีรีส์ เอ บราซิล
05:00 ฟลาเมงโก พบ โบตาโฟโก อาร์เจ
07:00 เซา เปาโล พบ โครินเธียนส์

ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
00:00 บาเซิ่ล พบ เซนต์ กัลเลน
00:00 ลูเซิร์น พบ ซามักซ์

ซูเปอร์ลีก เซอร์เบีย
01:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า พบ ดินาโม วรันเย่

ยูฟ่า U19 ชิงแชมป์ยุโรป
23:05 สวิตเซอร์แลนด์ U19 พบ สเปน U19

ยูเครน คัพ
01:00 ชัคตาร์ โดเนตส์ค พบ ดินาโม เคียฟ

ลีก คัพ สกอตแลนด์
21:00 เรธ โรเวอร์ส พบ ฮาร์ทส์

ลีกา 1 โปแลนด์
22:45 โอเดอร์ ออปอแล พบ จีเคเอส ทิคี

ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก
05:00 ครูซ อาซูล พบ ปวยบลา
07:00 ปาชูกา พบ มอนเตอร์เรย์
09:00 ติฮัวน่า พบ กัวดาลาฮาร่า

ลีกา แอสเซนโซ เม็กซิโก
09:00 ฮากัวเรส พบ อเลบริเฆส เดอ โออาซากา

เช็ก เฟิร์ส ลีก
00:00 สปาร์ต้า ปราก พบ โอปาว่า

เอ็กสตราคลาซ่า โปแลนด์
20:30 สลาสค์ วรอคลาวน์ พบ คราโคเวีย คราคอฟ
23:00 วิสล่า คราคอฟ พบ อาร์ก้า กดิเนีย
01:30 ลีเกีย วอร์ซอว์ พบ ซาเกลบี้ ลูบิ้น

โปรตุเกส คัพ
01:45 ฟาเรนเซ่ พบ เปนาเฟล

ไชนิส ซูเปอร์ลีก
18:35 เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี พบ กว่างโจว เอเวอร์กรานเด้