โปรแกรมถ่ายทอดสด วันที่ 23 เม.ย. 2561


พรีเมียร์ลีก
02:00 เอฟเวอร์ตัน พบ นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด

ลา ลีก้า
02:00 แอธเลติก บิลเบา พบ เลบันเต้

กัลโช่ เซเรีย อา
01:45 เจนัว พบ เวโรนา

เอเอฟซี คัพ
22:00 อัล ไฟซาลี่ พบ อัล อันซาร์

กัลโช่ เซเรีย บี
01:30 โฟรซิโนเน่ พบ เอ็มโปลี

AFC Cup
23:00 Dhofar พบ Al Wahda

BELGIUM: Jupiler League
01:30 อันท์เวิร์ป พบ โลเคอเรน

DENMARK: Superliga
00:00 เอจีเอฟ อาร์ฮุส พบ โฮโบร

EGYPT: Premier League
23:00 เอล จาอิซ พบ อัล โมคาวลูน

INDONESIA: Liga 1
15:30 Bhayangkara Utd พบ Persela Lamongan

MALAYSIA: Premier League
20:00 Felda Utd พบ Felcra

SWEDEN: Allsvenskan
00:00 นอร์โคปิ้ง พบ ซีริอุส

ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
01:00 เซอร์เว็ตต์ พบ ซามักซ์

ซีรีส์ เอ บราซิล
06:00 สปอร์ต เรซิเฟ่ พบ โบตาโฟโก อาร์เจ

ซูเปอร์ลีก ตุรกี
00:00 เฟเนร์บาห์เช่ พบ อันตัลยาสปอร์

ซูเปอร์ลีก แอลเบเนีย
00:00 ปาร์ติซานี่ พบ สเคนเดอร์บู

ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
02:00 เอฟซี ปอร์โต้ พบ เซตูบัล

ดิวิชั่น 1 ออสเตรีย
23:30 โฟลริดสดอร์เฟอร์ พบ รีด

ดิวิชั่น 1 โครเอเซีย
21:00 อินเตอร์ ซาเปรซิค พบ รูเดส
23:00 ชิบาเลีย พบ สลาเวน

พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
00:00 โลโคโมทีฟ พล็อฟดิฟ พบ เซปเตมรี่ โซเฟีย

พรีเมียร์ลีก รัสเซีย
23:30 สปาร์ตัก มอสโก พบ อัคมัต กรอซนี่

ลีกทู บัลแกเรีย
21:30 ทีซาร์สโก้ เซโล พบ มอนทาน่า

ลีกา สอง เยอรมัน
01:30 โฮลสไตน์ คีล พบ เนิร์นแบร์ก

ลีกาวัน โรมาเนีย
22:00 โบโตซานี่ พบ เซปซี่
00:45 อาสตร้า พบ ไครโอว่า

Argentina Primera B
01:35 Deportivo Riestra พบ Aldosivi
06:30 Deportivo Santamarina พบ Ferro Carril
07:00 Sarmiento พบ Atletico Rafaela

Argentina Primera Division
07:15 Independiente พบ Defensa y Justicia

Belarus Premier League Vysshaya Liga
22:45 Dnepr Mogilev พบ Shakhtyor Sl
00:45 Vitebsk พบ BATE

Colombia Liga Aguila
08:00 Deportivo Pasto พบ Boyaca Chico

Czech Republic Czech Republic. Under 21 League
16:00 Karvina U21 พบ Slovan Liberec U21
18:00 Sigma U-21 พบ Ceske Budejovice U-21
19:00 Pribram U-21 พบ Zlin U-21

Egypt Premier League
23:00 เอล จาอิช พบ เอล โมคาวลูน
01:15 Misr Lel Makasa พบ Al Ittihad

France Ligue 2
01:45 อฌักซิโอ้ พบ ล็องส์

Israel Premier League Ligat haAl
00:00 Hapoel Raanana พบ Ashdod
01:00 ฮาโปเอล ไฮฟา พบ เบต้าเยรูซาเล็ม

Italy Italian Serie C
01:30 Albinoleffe พบ Reggiana
01:45 Catania พบ Trapani

Latvia SynotTip Virslīga
23:00 เมตต้า พบ เลียปายา

Morocco Botola Pro
22:00 Rapide Oued Zem พบ Ittihad Tanger

Paraguay Primera Division
04:40 Deportivo Santani พบ Sol de America
06:50 Sportivo Luqueno พบ Deportivo Capiata

Poland Ekstraklasa
23:00 เลเชีย กอเดน พบ คราคอฟ

Portugal
21:00 Sporting II พบ Benfica II

Sweden Allsvenskan
00:00 เอล์ฟส์บอร์ก พบ เยอร์การ์เด้น
00:00 มัลโม่ พบ บรอมมาปอจคาร์น่า

Sweden Superettan
00:00 วาร์นาโม่ พบ วาลเบิร์ก

UEFA Youth League
22:00 เชลซี ยู19 พบ บาร์เซโลนา ยู19

Ukraine Ukraine. First League
21:00 Helios พบ Kolos Kovalivka
21:30 นิโคลาเยฟ พบ วอร์สกล้า
22:00 Obolon พบ Rukh Vynnyky

Venezuela Primera Division
06:00 Mineros พบ Carabobo

Women. South Korean WK-League
17:00 Suwon พบ Icheon Daekyo
17:00 Incheon Red Angels พบ Gyeongju

บาสเกตบอล NBA
07:00 มินนิโซตา ทิมเบอร์วูล์ฟส์ พบ ฮิวสตัน รอกเก็ตส์
08:30 ยูทาห์ แจ๊ส พบ โอกลาโฮมา ซิตี้ ธันเดอร์